Diễn Đàn YEC
Thống Kê Diễn Đàn
  • Ảnh diễn đàn

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Empty GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Tue Aug 13, 2013 6:32 pm

codonmotvisao108888

chào các anh ADMIN, em có một ý kiến nhỏ như sau: thông thường các bạn sinh viên có rất ít thông tin về tài liệu, sách vở hay để nghiên cứu, thư viện trường thì ít sách, mà muốn tìm sách trên INTERNET thì tràn lan nên tìm dc một quyễn sách hay thì rất khó, vì vậy em có ý kiến nhỏ là các anh khóa trên và các anh đã làm khóa luận tôt nghiệp chắc hẳn sẽ có nhiều tài liệu bổ ích vì vậy các anh hãy upload lên diễn đàn để đàn em như tụi em đỏ phải tìm, và cũng góp phẫn xd diễn dàn vũng mạnh.. hi hi rất mong các anh chia sẽ4 21 

2GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Empty Re: GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Tue Aug 13, 2013 10:18 pm

Nguyen Quoc Trung

Mod

Nguyen Quoc Trung

Mod
codonmotvisao108888 đã viết:chào các anh ADMIN, em có một ý kiến nhỏ như sau: thông thường các bạn sinh viên có rất ít thông tin về tài liệu, sách vở hay để nghiên cứu, thư viện trường thì ít sách, mà muốn tìm sách trên INTERNET thì tràn lan nên  tìm dc một quyễn sách hay thì rất khó, vì vậy em có ý kiến nhỏ là các anh khóa trên và các anh đã làm khóa luận tôt nghiệp chắc hẳn sẽ có nhiều tài liệu bổ ích vì vậy các anh hãy upload lên diễn đàn để đàn em như tụi em đỏ phải tìm, và cũng góp phẫn xd diễn dàn vũng mạnh.. hi hi rất mong các anh chia sẽ4 21 
Việc làm đưa các tài liệu luận văn thì rất dễ dàng, chỉ cần mong các em khóa sau học tập và kế thừa, phát triển. Đừng tái bản lại của các anh là được rồi.

OK, anh sẽ gom lại một số đề tài rồi up lên

3GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Empty Re: GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Tue Aug 13, 2013 10:35 pm

codonmotvisao108888

thanks anh. anh nhớ UPLOAD sớm cho các anh em nhá! em năm nay năm 3 rồi mà chưa biết gì, thấy đồ án các anh làm mà thấy lo cho bản thân vì không biết làm gì hết:4: 

4GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Empty Re: GÓP Ý XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN Tue Aug 13, 2013 10:55 pm

YEC

Admin

Các em vào xem Tài Liệu Môn Học Đồ án - luận văn tại các box nha!
Vì tài liệu có mấy file hơi nặng nên bọn anh sẽ cập nhật lên nhanh nhất có thể cho bọn em.
Có thắc mắc gì thì có thể trao đổi thảo luận cho đông vui diễn đàn nha.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]